แสดงกระทู้ที่ยังไม่มีการตอบ | แสดงกระทู้ที่เปิดดูแล้ว วันเวลาปัจจุบัน อาทิตย์ 22 ต.ค. 2017 10:43 pm

Get this gadget at facebook Fan Page

กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 
วิเคราะห์บอล ฟุตบอลโลก 2018 : อุรุกวัย vs โบลิเวีย 
เจ้าของ ข้อความ
Administrator

รูปภาพ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
วิเคราะห์บอล : ฟุตบอลโลก 2018
คู่แข่งขัน : อุรุกวัย vs โบลิเวีย
เวลาแข่งขัน : 06:30  น.
ราคาบอล : อุรุกวัย ต่อ 2/2.5

ฮอตลีก วิเคราะห์บอล วิจารณ์เกม
อุรุกวัย คงไม่ต้องลุ้นอะไรแล้วละครับ เพราะเข้ารอบชัวร์ๆเลย ถือว่าสบายมากเลยช่วงนี้ ทาง โบลิเวีย ก็หมดหวังเข้ารอบไปแล้วด้วย อยู่รองบ๋วย ตกรอบอย่างเดียวที่รอคอย อุรุกวัย ลงเล่นทั้งหมด 17 นัด ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 5 มีอยู่ 28 แต้ม รองจ่าฝูงหนาวดีครับ เพราะไม่ต้องกังวลอะไรแล้ว เข้ารอบสบายๆ ส่วนทาง โบลิเวีย ลงเล่นทั้งหมด 17 นัด ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 11 มีอยู่ 14 แต้ม ตกรอบแน่นอนครับ พูดถึงเกรดบอลขุมกำลังในบ้านแล้วน่าจับเชียร์ทางเจ้าบ้านอย่าง อุรุกวัย ดีกว่าครับ เพราะในบ้านนัดสุดท้ายทั้งทีแล้วยังมาเจอทีมตกรอบอย่าง โบลิเวีย แล้วด้วยนั้น ก็คงหวังอะไรไม่ได้มากสำหรับทาง โบลิเวีย ลุ้นอยู่ทาง อุรุกวัย ดีกว่าครับ โอกาสชนะมาเยอะถ้า คาวานี่และหลุย ซัวเรสลงนะ

ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้ : อุรุกวัย

อังคาร 10 ต.ค. 2017 11:18 am
ข้อมูลส่วนตัว
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
กลับไปยังกระทู้   [ 1 โพสต์ ]