แสดงกระทู้ที่ยังไม่มีการตอบ | แสดงกระทู้ที่เปิดดูแล้ว วันเวลาปัจจุบัน อาทิตย์ 22 ต.ค. 2017 10:41 pm

Get this gadget at facebook Fan Page

กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 
วิเคราะห์บอล ฟุตบอลโลก 2018 : เอกวาดอร์ vs อาร์เจนติน่า 
เจ้าของ ข้อความ
Administrator

รูปภาพ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
วิเคราะห์บอล : ฟุตบอลโลก 2018
คู่แข่งขัน : เอกวาดอร์ vs อาร์เจนติน่า
เวลาแข่งขัน : 06:30  น.
ราคาบอล : อาร์เจนติน่า ต่อ 1/1.5

ฮอตลีก วิเคราะห์บอล วิจารณ์เกม
เอกวาดอร์ หมดสภาพแล้วครับ พวกเขาน่าจะถอดใจเต็มที่ แพ้ 3 นัดรวด โอกาสเข้ารอบเป็น 0 แล้ว นั่นหมายความว่าเขาตกรอบแน่ๆ ไม่น่าจะมีกำลังใจให้เล่นต่อแล้ว ส่วนทีมฟ้า-ขาว อาร์เจนติน่า ต้องการสามคะแนนในนัดนี้ อย่างที่สุดครับ และยังต้องการประตูได้เสียด้วย เพราะถ้าเกิดแต้มไปเท่ากับอันดับ 3-4 ของกลุ่มจะแย่เอา อาร์เจนติน่า ยังมีโอกาสอยู่ครับ และน่าจะเป็นโอกาสที่มากถึง 70เปอร์เซ็นด้วย ทำไมนะหรอ? โคลัมเบียกับเปรู โคจรมาเจอกันไงหละครับ ซึ่งสองทีมนี้มีแต้มห่างกันแค่ 1 โคลัมเบีย มี 26 แต้ม ส่วน เปรู มี 25 แต้ม ซึ่งแน่นอนว่ามันต้องมีทีมที่ชนะและแพ้หรือเสมอก็ตามที แต่ยังไง อาร์เจนติน่า ก็เข้ารอบอยู่ดีครับถ้าเขาชนะ ฉะนั้นทีมอย่าง อาร์เจนติน่า ต้องชนะอย่างเดียวเท่านั้นครับ ไม่มีพื้นที่ให้กับผู้ที่เสมอและแพ้ครับผม

ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้ : อาร์เจนติน่า

อังคาร 10 ต.ค. 2017 11:18 am
ข้อมูลส่วนตัว
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
กลับไปยังกระทู้   [ 1 โพสต์ ]